tantanin robot ɗin walda tare da pisitioner da layin zamiya mai tafiya
Bayani
Yawanci, mafi tsayin daka shine 2000mm don hannun robot na walda. Da zarar aikin ya yi girma da yawa don amfani da robot mai girman 2000mm, to layin ƙasa mai motsi yana taimakawa wajen faɗaɗa tsawon motsi na robot ɗin. Hakanan ana iya tsara kabad ɗin sarrafawa, tushen wutar lantarki na walda da sauran kayan aiki a tsaye a kan layin dogo.
A gefe guda kuma, na'urar sanya kai-wutsiya mai kusurwa 1 tana taimakawa wajen riƙe dogon aikin da kuma juyawa don cimma walda ta gaba da baya.
Sigar fasaha ta mai sanya matsayi
| Samfuri | JHY4030A-180 / JHY4030A-250 |
| Ƙarfin Shigarwa Mai Ƙimar | Mataki ɗaya 220V, 50/60HZ |
| Calss na Rufin Mota | F |
| Teburin Aiki | 1800X800mm / 2500X800mm (ana iya keɓance shi) |
| Nauyi | Kimanin kilogiram 600/ Kimanin kilogiram 800 |
| Matsakaicin nauyin kaya | Nauyin Axial ≤300kg / ≤500kg/ ≤1000kg (⼞1000kg za a iya keɓance shi) |
| Maimaitawa | ±0.1mm |
| Tsaya Matsayi | Kowace Matsayi |
Sigar fasaha ta dogo mai motsi
| Samfuri | JHY6030A/ 6050A/ 6100A |
| Ƙarfin Shigarwa Mai Ƙimar | Mataki ɗaya 220V, 50/60HZ |
| Calss na Rufin Mota | F |
| Teburin Aiki | 500X500mm (ana iya keɓance shi) |
| Nauyi | Kimanin kilogiram 450 |
| Matsakaicin nauyin kaya | Nauyin Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (⼞1000kg za a iya keɓance shi) |
| Maimaitawa | ±0.1mm |
| Tsaya Matsayi | Kowace Matsayi |
Kunshin: Katunan katako
Lokacin isarwa: Kwanaki 40 bayan an karɓi kuɗin kafin lokaci
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T: Shin ina buƙatar siyan na'urar sanyaya wuri don ta dace da robot ɗin walda?
Amsa: Wannan ya danganta da sarkakiyar kayan aikinka. Idan kayan aikinka yana da sarkakiyar, to kana buƙatar siyan na'urar sanyaya wuri don ta dace da robot ɗin walda.
T: Wane bayani zan bayar domin ku ba ni shawarar robot mai dacewa?
Amsa: Da fatan za a bayar da zane-zanen kayan aikin, gami da kayan aiki, kauri, matsayin walda, girma da nauyin kayan aikin.
T: Za ku iya samar da sabis na musamman don samfurinmu?
Amsa: Eh. Za mu samar muku da mafita na tsarin walda na robotic na ƙwararru bisa ga takamaiman samfurin ku. Kawai kuna buƙatar aiko mana da zane-zanen samfurin ku da buƙatun walda, sannan za mu fito muku da shawarar fasaha ta musamman.
T: Za ku iya aika injiniya zuwa ƙasarmu don ya saita na'urar?
Amsa: Eh. Za mu aika injiniya zuwa ƙasarku don taimakawa wajen shigarwa da aiwatarwa, da kuma horo. Duk wata matsala, za mu iya samar da sabis na kan layi.
T: Ina so in san ingancin walda na samfurinmu, me zan yi?
Amsa: Za ku iya aika samfuran ku zuwa masana'antarmu don yin gwajin walda. Bayan gwada walda, za mu aika muku da bidiyon walda da hotuna don tunani. Haka kuma za mu mayar muku da samfuran don tabbatarwa.












