mafita ta robotic walda ta atomatik

Ta yaya za ka zaɓi wurin aiki mai inganci?
Da farko ka gaya mana cikakkun bayanai game da kayan aikinka, kamar kayan aikin, kauri, girma, da nauyi.
to gaya buƙatunku: tasirin walda da kuke so, yanayin aiki na aminci, da sauransu
to, za mu yi magana game da tsarin samar da ku, ta yaya kuke yin aikin yankewa? Shin bambanci tsakanin sashi zuwa sashi yana da girma?
A ƙarshe, muna ba da shawarar na'urorin robot masu dacewa, na'urorin sanyaya wuri, na'urorin robot, na'urori masu auna laser, labulen hasken tsaro, shingen tsaro, da sauransu don aikace-aikace daban-daban da ƙayyadaddun bayanai don dacewa da tsarin samar da abokin ciniki.
Sigar fasaha ta mai sanya matsayi
| Samfuri | JHY4030U-120 |
| Ƙarfin Shigarwa Mai Ƙimar | Mataki ɗaya 220V, 50/60HZ |
| Calss na Rufin Mota | F |
| Girman teburin juyawa | 1200X650mm (ana iya keɓance shi) |
| Nauyi | Duba ainihin nauyi |
| Matsakaicin nauyin kaya | Nauyin Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(⼞1000kg za a iya keɓance shi) |
| Maimaitawa | ±0.1mm |
| Tsaya Matsayi | Kowace Matsayi |
Kayan Aikin Robot
1. Robot ɗin walda:
Nau'i: Robobin walda na MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Robot ɗin walda na TIG: BR-1510B,BR-1920B
Robot ɗin walda na Laser: BR-1410G,BR-1610G
2. Mai Matsayi
Nau'i daban-daban: axis 1, axis 2, mai sanya axis 3, nauyin da ya dace: 300/500/1000kg ko kuma an keɓance shi da kyau.
3. Layin ƙasa
Nau'i: 500/1000kg mai nauyin kaya, tsawon ≥3m don zaɓin.
4. Injin walda
Nau'i: Injin walda 350A/500A
Character: za a iya amfani da carbon karfe, bakin karfe aluminum da galvanized walda
5. Tocilan walda:
Nau'i: 350A-500A, mai sanyaya iska, mai sanyaya ruwa, mai jan tura
6. Tashar tsaftacewa ta Tocila:
Nau'i: Mai tsabtace tocilan walda ta atomatik
Aiki: yanke waya ta walda, tsaftace tocila, fesa mai
7. Na'urar firikwensin Laser (zaɓi ne)
Aiki: bin diddigin walda, matsayi.
8. Labulen haske na tsaro (zaɓi ne)
Aiki: yawanci ana sanya shi akan shingen tsaro don kare mutane yadda ya kamata ta hanyar toshe labulen hasken tsaro
9. Shingen tsaro (zaɓi ne)
Aiki: An sanya shi a gefen wurin aikin robot don ware kayan aikin don kare lafiyar ma'aikata
Kunshin: Layukan katako
Lokacin isarwa: Kwanaki 40 bayan an karɓi kuɗin kafin lokaci












