Wurin aiki na robotics na aluminum mai aikin walda na bakin karfe 6 na Axis

Fasali
1. Tsarin kebul na robot ɗin da aka gina a ciki yana bawa robot damar motsawa ba tare da tsangwama ba kuma tsarin wurin aiki yana da tsabta da tsari.
2. Kabad ɗin sarrafa robot ɗin zai iya sarrafa har zuwa gatari 11, yana guje wa matsalar gyara PLC mai rikitarwa da mamaye sararin samaniya.
3. Ana iya haɗa robot ɗin JHY da mai sanyaya, kuma robot ɗin zai iya yin walda a lokaci guda lokacin da mai sanyaya yana juyawa, wanda hakan ya sa wannan wurin aiki ya dace musamman don walda mai zagaye.
4. Akwai nau'ikan kayan aiki masu yawa, kamar na'urori masu auna laser, labulen hasken tsaro da shingen tsaro.
5. Tsarin sarrafawa ya ƙunshi fakitin tsarin walda da dama, waɗanda ke ba da damar amfani da hanyoyin walda daban-daban don kayan aiki daban-daban.
Sigar fasaha ta mai sanya matsayi
| Samfuri | JHY4030D-080 |
| Ƙarfin Shigarwa Mai Ƙimar | Mataki ɗaya 220V, 50/60HZ |
| Calss na Rufin Mota | F |
| Teburin Aiki | Diamita 800mm (ana iya tsara shi) |
| Nauyi | Kimanin kilogiram 400 |
| Matsakaicin nauyin kaya | Nauyin Axial ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg(⼞1000kg za a iya keɓance shi) |
| Maimaitawa | ±0.1mm |
| Tsaya Matsayi | Kowace Matsayi |
Kayan Aikin Robot
1. Robot ɗin walda:
Nau'i: Robobin walda na MIG-BR-1510A,BR-1810A,BR-2010A
Robot ɗin walda na TIG:BR-1510B,BR-1920B
Robot ɗin walda na Laser:BR-1410G,BR-1610G
2. Mai Matsayi
Samfurin: JHY4030D-080
Nau'i: Ma'aunin juyawa mai kwance a axis 1
3. Tushen wutar lantarki na walda
Nau'i: Tushen wutar lantarki na walda 350A/500A
4. Bindiga mai walda
Nau'i: bindiga mai sanyaya iska, bindiga mai sanyaya ruwa, bindiga mai tura-ja
5. Tashar tsaftacewa ta Tocila:
Samfurin: SC220A
Nau'i: Mai tsabtace tocilan walda ta atomatik
Wasu kayan aikin robot
1. Jirgin ƙasa mai motsi na robot
Samfurin: JHY6050A-030
2. Na'urar firikwensin Laser (zaɓi ne)
Aiki: bin diddigin walda, matsayi.
3. Labulen haske na tsaro (zaɓi ne)
Nisa ta kariya: 0.1-2m, 0.1-5m; tsayin kariya: 140-3180mm
4. Shingen tsaro (zaɓi ne)
5. Kabad ɗin PLC (zaɓi ne)












